Kape, Balita at Iba pa – March 21, 2014 (Friday)

bsp_guinigundo

Deputy Governor Diwa C. Guinigundo - Bangko Sentral ng Pilipinas

Kape, Balita at Iba pa – March 14, 2014 (Friday)

 

bptalaoc

Bishop Jose Corazon T. Talaoc, Bishop of Kalibo

Kape, Balita at Iba pa – March 12, 2014 (Wednesday)

ovc

Archbishop-Emeritus Oscar V. Cruz, D.D.

Kape, Balita at Iba pa – March 10, 2014 (Monday)

Senator Kit Tatad – 2016 Election

Kape, Balita at Iba pa – February 26, 2014 (Wednesday)

Cong. Teddy Baguilat, House Committee Chair on Agrarian Reform

 

Kape, Balita at Iba pa – February 14, 2014 (Friday)

conseulo_foundation

Atty. Carmela Andal-Castro (left), Managing Director and Emma Melizza F. Ignacio (right), Program Officer - Consuelo Foundation

Kape, Balita at Iba pa – February 10, 2014 (Monday)

Board Game of Evangelization

  • Fr. Didoy Molina
  • Dondee Delgado
  • Teresa Arguelles

 

Kape, Balita at Iba pa – February 07, 2014 (Friday)

abp_paul_coakly

Archbishop Paul S. Coakley, CRS Chairman, Archbishop of Oklahoma City

Kape, Balita at Iba pa – January 29, 2014 (Wednesday)

Panayam sa mga taga-Sitio bricks bayan ng San Jose, Del Monte, Bulacan

Kape, Balita at Iba pa – January 13, 2014 (Monday)

frcnegundo

Rev. Fr. Conegundo Garganta - Executive Secretary, CBCP Episcopal Commission on Youth